• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nổi hạch ở cổ và nách sau 2 tuần quan hệ không bao với PG

crossfire west

Yếu sinh lý
Tao nghi thằng thớt nói láo. Đéo ai nghi bị hiv mà còn bình tĩnh trả lời từng bình luận được cả.

Bi Long 007

Tao là gay
Khoảng đầu tháng 7 t có đi xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục theo yêu cầu và nhận kết quả Âm tính hết.
Tình hình là 2 tuần trước t có book 1 em PG, lúc đầu có đeo bao đầy đủ xong lúc sau chịch chán quá t có yêu cầu tháo bao thì được sự đồng ý của em đấy. T có hỏi lại em có mắc bệnh gì lây qua đường tình dục không để anh biết, còn anh thì mới khám tuần trước không bị làm sao, tí nữa anh cho em xem kết quả. Thì em nó cho t sex không bao. Làm 2 nháy. Lúc xong, t có hỏi lại em đấy thì em bảo em vẫn đi khám thường xuyên. Xong lúc về, t có chuyển tiền và bảo em ý đi khám rồi gửi kết quả cho t, em đấy bảo ok. Nhưng vì bận bịu t quên bẫng chuyện đấy, và em cũng không đi khám và gửi kết quả cho t.
Thế rồi đến mấy hôm gần đây t bắt đầu thấy nổi hạch ở cổ và nách, đau vl và t còn cảm thấy người nóng nóng, lơ mơ rất khó chịu. Nuốt nước bọt thấy vướng vướng cổ, dơ tay lên thì đau ở nách. Thế là t nhớ lại vụ việc 2 tuần trước, t bắt đầu lo lắng và đọc các biểu hiện giai đoạn đầu của HIV thì y chang. T bắt đầu lo lắng, liệu có phải t ăn quả đắng rồi không tụi m.
Giờ người t nó đau nách, đau cổ, nóng nóng sốt sốt, lơ mơ giống như bị cảm cúm hoặc covid gì đó rất lạ. Đéo gì trùng hợp thế, có khi t vỡ mồm thật rồi.
T để ý thì em kia cũng béo tốt, trắng trẻo, lại có người yêu. Bảo đi khám thì nó cứ bảo t Hâm, với nó bảo nó đi khám thường xuyên. Có khi nào nó bị nhưng chủ quan đéo phát hiện ra không chúng m nhỉ? Chứ biết mình bị mà đéo thông báo cho t thì thật sự ác quá. Giờ t lo vl :(( Người khó chịu đau nhức quá, mà đéo biết sống sao những ngày còn lại đây :((
hửi info em nó coi, có gi còn phòng ngừa

Nam Tú

Yếu sinh lý
từ hôm quan hệ đến giờ mới 2 tuần thôi, test sao ra được.
Tại lúc đấy thấy nó có người yêu, xong nó còn tự tin khám thường xuyên :((
Xin chia buồn... vĩnh biệt một đồng dâm dùng hàng sang PG NOCONDOM!!!
1. Triệu chứng nhiễm HIV đã rõ như ban ngày
2. Thời gian phát hiện từ 2 - 4 tuần
3. Xét nghiệm máu HIV sau khi phát hiện triệu chứng 3-6 tháng thậm chí cả năm
Đây là tấm ảnh bạn xem nhé:
Vĩnh biệt

Chỉnh sửa lần cuối:

lalalin23

Yếu sinh lý
Đi xét nghiệm NAT đi, nó phát hiện HIV sớm được, xét nghiệm loại combo ab ag thì phải 28 ngày mới chính xác 90% đc. Trước chỗ t có thằng nhiễm nhưng trong giai đoạn cửa sổ, nó uống thuốc các thứ mà âm tính lại sau 3 tháng ấy. Tranh thủ còn nước còn tát

thichbulol

Yếu sinh lý
Đi xét nghiệm NAT đi, nó phát hiện HIV sớm được, xét nghiệm loại combo ab ag thì phải 28 ngày mới chính xác 90% đc. Trước chỗ t có thằng nhiễm nhưng trong giai đoạn cửa sổ, nó uống thuốc các thứ mà âm tính lại sau 3 tháng ấy. Tranh thủ còn nước còn tát
Vẫn âm dc à b

cuccutthomlung

Yếu sinh lý
Hôm nọ tao chơi trần mấy con bán chuyên về chim cũng bị đỏ li ti rồi có vết loét giống nhiệt miệng xong đi phải đi tiêm hết gần 7 củ

huanluyenbdsm

Tao là gay
âm tính rồi địt con mẹ đọc mấy trang đầu tưởng thằng thớt dính 90% rồi trước cũng đọc 1 bài tương tự ở xàm nhưng thằng đó ko may mắn như thằng thớt
Đm thằng chơi cả mẹ ruột như mày bị tao chụp lại biets gì mà sủa

Đính kèm

105.3 KB · Xem: 25

volam2201214

Thạc sĩ
Đm thằng chơi cả mẹ ruột như mày bị tao chụp lại biets gì mà sủa
Hẹn 2 h sáng để ăn cứt tiếp hả địt mẹ con chó này ăn lắm quá.dc rồi bố sẽ cố ỉa thêm cho con ăn.rep lại tao tiếp chứng tỏ mày đồng ý há mồm ra đớp cứt của tao và chứng tỏ mày đồng ý bố mẹ mày đã bị ô tô đâm chết :))

huanluyenbdsm

Tao là gay
Hẹn 2 h sáng để ăn cứt tiếp hả địt mẹ con chó này ăn lắm quá.dc rồi bố sẽ cố ỉa thêm cho con ăn.rep lại tao tiếp chứng tỏ mày đồng ý há mồm ra đớp cứt của tao và chứng tỏ mày đồng ý bố mẹ mày đã bị ô tô đâm chết :))
:))) phải rep lại nội dung gì mới có rác dụng chứ nhóc haha ít học làm chân tay nên bắt chiếc k hết à gắn ảnh mày địt mẹ mày ở đây để mày nhớ haha

Đính kèm

105.3 KB · Xem: 3

volam2201214

Thạc sĩ
:))) phải rep lại nội dung gì mới có rác dụng chứ nhóc haha ít học làm chân tay nên bắt chiếc k hết à gắn ảnh mày địt mẹ mày ở đây để mày nhớ haha
cái địt mẹ nhà mày nữa ngu lại từ hào như mình thông minh lắm :)) , bị bố chửi cho ko khác gì 1 con súc vật vẫn cười sung sướng,địt mẹ thằng bố con mẹ mày bị tao tổng sỉ vả cho như chó mà vẫn ngồi cười,địt mẹ mày tao hỏi thật mày có hiểu tiếng người ko con súc vật ????hiểu thì phải biết nhục để mà cắm mặt vào hố xí nốc cứt mà ăn cho xứng đáng là 1 con súc vật nhé con trai

Bên trên