• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nổi hạch ở cổ và nách sau 2 tuần quan hệ không bao với PG

Hungnv

Yếu sinh lý
Nổi hạch ở cổ, nách, bẹn kèm sốt với nuốt khó thì 100% dính hiv nhé. Chia buồn

Moidaythi2023

Yếu sinh lý
Nghĩ đến cái cảnh bị HIV rồi gia đình, họ hàng phát hiện ra. Sau đó khai ra đi đá phò chơi trần 2 nháy nên bị lây nhiệm chắc NIỆM luôn thật @@ Oẳng quả này hơi nhọ 🥹

congtonanfan89

Yếu sinh lý
Khoảng đầu tháng 7 t có đi xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục theo yêu cầu và nhận kết quả Âm tính hết.
Tình hình là 2 tuần trước t có book 1 em PG, lúc đầu có đeo bao đầy đủ xong lúc sau chịch chán quá t có yêu cầu tháo bao thì được sự đồng ý của em đấy. T có hỏi lại em có mắc bệnh gì lây qua đường tình dục không để anh biết, còn anh thì mới khám tuần trước không bị làm sao, tí nữa anh cho em xem kết quả. Thì em nó cho t sex không bao. Làm 2 nháy. Lúc xong, t có hỏi lại em đấy thì em bảo em vẫn đi khám thường xuyên. Xong lúc về, t có chuyển tiền và bảo em ý đi khám rồi gửi kết quả cho t, em đấy bảo ok. Nhưng vì bận bịu t quên bẫng chuyện đấy, và em cũng không đi khám và gửi kết quả cho t.
Thế rồi đến mấy hôm gần đây t bắt đầu thấy nổi hạch ở cổ và nách, đau vl và t còn cảm thấy người nóng nóng, lơ mơ rất khó chịu. Nuốt nước bọt thấy vướng vướng cổ, dơ tay lên thì đau ở nách. Thế là t nhớ lại vụ việc 2 tuần trước, t bắt đầu lo lắng và đọc các biểu hiện giai đoạn đầu của HIV thì y chang. T bắt đầu lo lắng, liệu có phải t ăn quả đắng rồi không tụi m.
Giờ người t nó đau nách, đau cổ, nóng nóng sốt sốt, lơ mơ giống như bị cảm cúm hoặc covid gì đó rất lạ. Đéo gì trùng hợp thế, có khi t vỡ mồm thật rồi.
T để ý thì em kia cũng béo tốt, trắng trẻo, lại có người yêu. Bảo đi khám thì nó cứ bảo t Hâm, với nó bảo nó đi khám thường xuyên. Có khi nào nó bị nhưng chủ quan đéo phát hiện ra không chúng m nhỉ? Chứ biết mình bị mà đéo thông báo cho t thì thật sự ác quá. Giờ t lo vl :(( Người khó chịu đau nhức quá, mà đéo biết sống sao những ngày còn lại đây :((
Nửa năm rồi tml sao rồi lên chia sẻ với ae đi

caube9x5

Tao là gay
không thấy cập nhật gì nhỉ. tao nghĩ là chủ thớt dính thật, và chắc đang rất suy sụp

Bên trên