• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nổi hạch ở cổ và nách sau 2 tuần quan hệ không bao với PG

Kikiou1992

Yếu sinh lý
Sự nghiệp gái gú rồi cũng phải có điểm dừng ae ạ, cũng bao bủng đầy đủ chưa bh chủ quan đi quá giới hạn. Nhưng nhiều lúc cũng con cu làm mù con mắt. Thôi thì bh sắp có gia đình rồi nên tạm dừng và tu tập bản thân thôi. Ae cho hỏi kq như này là ok chưa ae, tao xét nghiệm 2 lần cho chắc , 1 lần là chọn 1 ngày đi xn để xem trc đấy như nào, và 1 lần xn tròn 28 ngày khi mà có hành vi lần cuối. Ae cho hỏi như này đã yên tâm đc ngủ kê gối chưa

Đính kèm

110.6 KB · Xem: 94
    153.4 KB · Xem: 92
    64.9 KB · Xem: 91

Tungmin2896

Yếu sinh lý
Sự nghiệp gái gú rồi cũng phải có điểm dừng ae ạ, cũng bao bủng đầy đủ chưa bh chủ quan đi quá giới hạn. Nhưng nhiều lúc cũng con cu làm mù con mắt. Thôi thì bh sắp có gia đình rồi nên tạm dừng và tu tập bản thân thôi. Ae cho hỏi kq như này là ok chưa ae, tao xét nghiệm 2 lần cho chắc , 1 lần là chọn 1 ngày đi xn để xem trc đấy như nào, và 1 lần xn tròn 28 ngày khi mà có hành vi lần cuối. Ae cho hỏi như này đã yên tâm đc ngủ kê gối chưa
Combo 28 ngày đủ chốt rồi, còn việc test 3 tháng, 6 tháng trên lý thuyết là vậy, chứ thực tế đéo có thằng lol nào bị lật kèo sau combo 28 ngày đâu

Kikiou1992

Yếu sinh lý
Combo 28 ngày đủ chốt rồi, còn việc test 3 tháng, 6 tháng trên lý thuyết là vậy, chứ thực tế đéo có thằng lol nào bị lật kèo sau combo 28 ngày đâu
Cảm ơn thằng bạn. H phải tu tập thôi,trc kia 1 mình ăn tạp nhiều quá nên cũng rén. Chắc là 3 tháng làm phát cuối rồi chốt hẳn nhỉ

Tungmin2896

Yếu sinh lý
Cảm ơn thằng bạn. H phải tu tập thôi,trc kia 1 mình ăn tạp nhiều quá nên cũng rén. Chắc là 3 tháng làm phát cuối rồi chốt hẳn nhỉ
Muốn test 3 tháng hay không tuỳ m, nhưng kết quả sẽ vẫn đéo thay đổi , còn thắc mắc thì qua tuvanhiv.vn của bác sĩ bình, t là admin bên đó đây

Tungmin2896

Yếu sinh lý
Bên mày trả lời lâu VCL. bọn diendanhiv nó nhanh hơn,
Vì bên kia dàn ad có phải bác sĩ đéo đâu, chỉ toàn cộng tác viên xã hội, còn bên này bác sĩ phải đi làm giờ hành chính, ngoài giờ có phòng xét nghiệm tư, bọn t tư vấn kết quả phải tham khảo trước qua bác nên lâu vậy

TriểnThánhHoàng

Yếu sinh lý
Vì bên kia dàn ad có phải bác sĩ đéo đâu, chỉ toàn cộng tác viên xã hội, còn bên này bác sĩ phải đi làm giờ hành chính, ngoài giờ có phòng xét nghiệm tư, bọn t tư vấn kết quả phải tham khảo trước qua bác nên lâu vậy
M cho tao hỏi chút, tầm 15/5 tao qh lần cuối, cỡ giữa tháng 7 tao có xét nghiệm máu ở bvien bình dân trước khi xử lý thì có ổn chưa hay cần xét nghiệm thêm

Doithong2051

Thạc sĩ
Uh, thif cũng đúng, nhưng với hiv thì tư vấn cỡ cộng tác viên là được. Còn nếu kg bao, rách bao thì trấn an thooi
- phải pep hoặc xn thôi mày à.
- với lại bácình bình bên mày tao thấy có 1 số mang tính chất hù doạ người cần tư vấn. Vd smg tư vấn 9 tháng, bs singapor chỉ tư vấn sau 90 ngày là sẽ thoát. hoặc hiv lây qua đường ó miệng. Nhưng thực chất hội đồng y khoa miệng là môi trường kiềm khó lây nhiễm. Trừ khi mồm nhỏ đó chảy máu tè le(bs vd cho tao kiểu cắn môi chảy máu á),mà chảy máu thì mở mồm khó khăn đừng nói đến bú.
- theo tao đánh giá đienanhiv mang tính chất tư vấn trấn an kịp lúc, đưa ra phương hướng tất thì trong 72h. Bs bình thì còn ôm trách nhiệm của bs đôi khi kg dám phán đổng như diendanhiv, vì là bệnh xh nên là bs phải thực hiện đúng khuyến cáo của bộ y tế xn. 3 tháng trở lên để khẳng định, để kg bỏ xót ca nào gây hậu quả người khác
- cais này tao hỏi thôi kg ý gì: thường xn ra hoà hảo, pasture, nhiệt đới còn bên mày đem xn ở đâu thế

skhoangbao

Yếu sinh lý
Khoảng đầu tháng 7 t có đi xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục theo yêu cầu và nhận kết quả Âm tính hết.
Tình hình là 2 tuần trước t có book 1 em PG, lúc đầu có đeo bao đầy đủ xong lúc sau chịch chán quá t có yêu cầu tháo bao thì được sự đồng ý của em đấy. T có hỏi lại em có mắc bệnh gì lây qua đường tình dục không để anh biết, còn anh thì mới khám tuần trước không bị làm sao, tí nữa anh cho em xem kết quả. Thì em nó cho t sex không bao. Làm 2 nháy. Lúc xong, t có hỏi lại em đấy thì em bảo em vẫn đi khám thường xuyên. Xong lúc về, t có chuyển tiền và bảo em ý đi khám rồi gửi kết quả cho t, em đấy bảo ok. Nhưng vì bận bịu t quên bẫng chuyện đấy, và em cũng không đi khám và gửi kết quả cho t.
Thế rồi đến mấy hôm gần đây t bắt đầu thấy nổi hạch ở cổ và nách, đau vl và t còn cảm thấy người nóng nóng, lơ mơ rất khó chịu. Nuốt nước bọt thấy vướng vướng cổ, dơ tay lên thì đau ở nách. Thế là t nhớ lại vụ việc 2 tuần trước, t bắt đầu lo lắng và đọc các biểu hiện giai đoạn đầu của HIV thì y chang. T bắt đầu lo lắng, liệu có phải t ăn quả đắng rồi không tụi m.
Giờ người t nó đau nách, đau cổ, nóng nóng sốt sốt, lơ mơ giống như bị cảm cúm hoặc covid gì đó rất lạ. Đéo gì trùng hợp thế, có khi t vỡ mồm thật rồi.
T để ý thì em kia cũng béo tốt, trắng trẻo, lại có người yêu. Bảo đi khám thì nó cứ bảo t Hâm, với nó bảo nó đi khám thường xuyên. Có khi nào nó bị nhưng chủ quan đéo phát hiện ra không chúng m nhỉ? Chứ biết mình bị mà đéo thông báo cho t thì thật sự ác quá. Giờ t lo vl :(( Người khó chịu đau nhức quá, mà đéo biết sống sao những ngày còn lại đây :((
Xanh cỏ

Bên trên