• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nổi hạch ở cổ và nách sau 2 tuần quan hệ không bao với PG

nhieutienlamgi

Yếu sinh lý
Khoảng đầu tháng 7 t có đi xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục theo yêu cầu và nhận kết quả Âm tính hết.
Tình hình là 2 tuần trước t có book 1 em PG, lúc đầu có đeo bao đầy đủ xong lúc sau chịch chán quá t có yêu cầu tháo bao thì được sự đồng ý của em đấy. T có hỏi lại em có mắc bệnh gì lây qua đường tình dục không để anh biết, còn anh thì mới khám tuần trước không bị làm sao, tí nữa anh cho em xem kết quả. Thì em nó cho t sex không bao. Làm 2 nháy. Lúc xong, t có hỏi lại em đấy thì em bảo em vẫn đi khám thường xuyên. Xong lúc về, t có chuyển tiền và bảo em ý đi khám rồi gửi kết quả cho t, em đấy bảo ok. Nhưng vì bận bịu t quên bẫng chuyện đấy, và em cũng không đi khám và gửi kết quả cho t.
Thế rồi đến mấy hôm gần đây t bắt đầu thấy nổi hạch ở cổ và nách, đau vl và t còn cảm thấy người nóng nóng, lơ mơ rất khó chịu. Nuốt nước bọt thấy vướng vướng cổ, dơ tay lên thì đau ở nách. Thế là t nhớ lại vụ việc 2 tuần trước, t bắt đầu lo lắng và đọc các biểu hiện giai đoạn đầu của HIV thì y chang. T bắt đầu lo lắng, liệu có phải t ăn quả đắng rồi không tụi m.
Giờ người t nó đau nách, đau cổ, nóng nóng sốt sốt, lơ mơ giống như bị cảm cúm hoặc covid gì đó rất lạ. Đéo gì trùng hợp thế, có khi t vỡ mồm thật rồi.
T để ý thì em kia cũng béo tốt, trắng trẻo, lại có người yêu. Bảo đi khám thì nó cứ bảo t Hâm, với nó bảo nó đi khám thường xuyên. Có khi nào nó bị nhưng chủ quan đéo phát hiện ra không chúng m nhỉ? Chứ biết mình bị mà đéo thông báo cho t thì thật sự ác quá. Giờ t lo vl :(( Người khó chịu đau nhức quá, mà đéo biết sống sao những ngày còn lại đây :((

namsoi

Chim TO
Khoảng đầu tháng 7 t có đi xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục theo yêu cầu và nhận kết quả Âm tính hết.
Tình hình là 2 tuần trước t có book 1 em PG, lúc đầu có đeo bao đầy đủ xong lúc sau chịch chán quá t có yêu cầu tháo bao thì được sự đồng ý của em đấy. T có hỏi lại em có mắc bệnh gì lây qua đường tình dục không để anh biết, còn anh thì mới khám tuần trước không bị làm sao, tí nữa anh cho em xem kết quả. Thì em nó cho t sex không bao. Làm 2 nháy. Lúc xong, t có hỏi lại em đấy thì em bảo em vẫn đi khám thường xuyên. Xong lúc về, t có chuyển tiền và bảo em ý đi khám rồi gửi kết quả cho t, em đấy bảo ok. Nhưng vì bận bịu t quên bẫng chuyện đấy, và em cũng không đi khám và gửi kết quả cho t.
Thế rồi đến mấy hôm gần đây t bắt đầu thấy nổi hạch ở cổ và nách, đau vl và t còn cảm thấy người nóng nóng, lơ mơ rất khó chịu. Nuốt nước bọt thấy vướng vướng cổ, dơ tay lên thì đau ở nách. Thế là t nhớ lại vụ việc 2 tuần trước, t bắt đầu lo lắng và đọc các biểu hiện giai đoạn đầu của HIV thì y chang. T bắt đầu lo lắng, liệu có phải t ăn quả đắng rồi không tụi m.
Giờ người t nó đau nách, đau cổ, nóng nóng sốt sốt, lơ mơ giống như bị cảm cúm hoặc covid gì đó rất lạ. Đéo gì trùng hợp thế, có khi t vỡ mồm thật rồi.
T để ý thì em kia cũng béo tốt, trắng trẻo, lại có người yêu. Bảo đi khám thì nó cứ bảo t Hâm, với nó bảo nó đi khám thường xuyên. Có khi nào nó bị nhưng chủ quan đéo phát hiện ra không chúng m nhỉ? Chứ biết mình bị mà đéo thông báo cho t thì thật sự ác quá. Giờ t lo vl :(( Người khó chịu đau nhức quá, mà đéo biết sống sao những ngày còn lại đây :((
Thôi xong, sao mày không đến gặp rồi tháp tùng em nó cùng mày đi khám. Kết quả có như thế nào đi nữa thì đều đồng cảnh ngộ/ đồng cảm > có cơ hội giao lưu chén trần tiếp ;)

nhieutienlamgi

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Dính rồi đó . Vì nổi hạch nách với cổ và thêm quả sốt thì chuẩn 100% rồi còn gì nữa . Chia buồn nhé . M thử xét nghiệm xem sao . Lúc m khám chưa có kết quả . H thì rõ rồi đó
Thời gian ngồi viết bài lên đây, chạy ra viện mà test. Nếu có hiv thì giờ sống còn thọ hơn mấy ông ung thư.lo lắng éo lri lắm
Thôi xong. Xem còn muốn ăn gì, uống gì, du lịch đâu thì làm đi
Quan hệ phò mà ko bcs là dở rồi
từ hôm quan hệ đến giờ mới 2 tuần thôi, test sao ra được.
Tại lúc đấy thấy nó có người yêu, xong nó còn tự tin khám thường xuyên :((

Jin0123091xx

Yếu sinh lý
từ hôm quan hệ đến giờ mới 2 tuần thôi, test sao ra được.
Tại lúc đấy thấy nó có người yêu, xong nó còn tự tin khám thường xuyên :((
Triệu chứng đầu tiên của HIV giống hệt như bị cúm covid đấy
Cảm, sốt nhẹ, gây gây người, nổi hạch
:( giờ mày chỉ xác định chờ thêm đủ ngày rồi đi test HIV thôi
Giờ uống thuốc đéo kịp nữa rồi

nhieutienlamgi

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Triệu chứng đầu tiên của HIV giống hệt như bị cúm covid đấy
Cảm, sốt nhẹ, gây gây người, nổi hạch
:( giờ mày chỉ xác định chờ thêm đủ ngày rồi đi test HIV thôi
Giờ uống thuốc đéo kịp nữa rồi
người ngây ngây ảo ảo, khó chịu vl

nhieutienlamgi

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao đọc lâu lắm rồi.
Theo như biết thì 6 tháng, còn giờ xét nghiệm phát triển, tầm 3 tháng là có kết quả rồi.
Giờ sống bình thường thôi, suy nghĩ cũng đéo giải quyết gì cả.
Ăn uống, ngủ nghỉ, tĩnh tâm lại. Chuyện gì cũng phải khắc phục thôi
VL giờ người như ảo, t đéo biết sống tiếp kiểu gì, khó chịu vl lại còn lo âu, mất ngủ mấy ngày rồi. T đen vl

Bên trên