• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Ở chung nhà với chị vợ

Anh Cù Lần

Yếu sinh lý
Khuyên bồ nếu thích thì tưởng tượng và quay tay thôi chớ có ham hố động vào. Tan cửa nát nhà mất hết tất cả đó. Có tâm sự gì cứ giãi bày lên đây cho ae biết dc rồi😁

alitata

Yếu sinh lý
Thay vì suy nghĩ mấy cái tào lao bệnh hoạn và đưa hình quần lót phụ nữ lên đây, thì suy nghĩ học hỏi nghĩ làm sao để mình mua nhà mua xe xây dựng tổ ấm riêng cho vợ con, rồi còn con cái lớn lên đi học chi tiêu, rồi còn về nhà nghỉ hưu, du lịch.
Nghĩ ba cái thứ quần què và bệnh hoạn này thì sao vươn lên được. Bà chị vợ thì coi như chị mình, kệ bà ấy, suy nghĩ ngu là cửa nát nhà tan, đang ở rể thành ở ngoài gầm cầu và ngoài đống rác nhé thằng ngáo.
Ok

Tiger

Yếu sinh lý
Ở chung nhà với bà chị vợ ly dị chồng, ở nhà bà cứ thả rông ngực, buổi chiều mình cứ đi tưới cây là bà lại mang quần ren như vầy ra phơi khổ phơi đúng 1 cái, thấy mình nhìn mà làm lơ như không thấy, anh em nào có từng ở chung như vậy ko
Móc buồi ra cho chị ý xem

Ngô Tuấn Anh

Yếu sinh lý
T cởi trần, mặc quần đùi, ko mặc quần trong mấy lần rồi t có để ý là bà có nhìn t tay cầm dt nhưng mắt liếc liếc
Thế giờ lộ hơn với cả xem phim sex mở tiếng to hơn chút đủ để bà nghe thấy chứ đừng quá to, cho bà ts biết mình cũng đang thèm đang có nhu cầu, bà có hỏi vk mày ko đám ứng à thì cười trừ 1 cái ngương ngượng đừng nói gì, để bà ý tự hiểu và tự nói theo ý bà ý muốn.

Thôi nhé ko tư vấn trên đây nữa nhé. T là rất nhiệt tình tư vấn, mày thấy đấy. Có gì gửi t ảnh bà chị ko cần thấy mặt. Anh em tâm sự tư vấn riêng inbox ok ko

longmongiap

Yếu sinh lý
Thằng e vk tao còn nhờ tao địt vk nó để mang thai rồi đẻ con đây. Giờ suốt ngày phải về quê vk để cho cháu đi chơi thực chất là cho con mình đi chơi. Ông bà già vk thì cứ bảo: cháu nó quý nhất bác rể!

Bên trên