• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Ở chung nhà với chị vợ

tabcxyz

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ko dám manh động ae ạ ngực lép nhưng toàn mặc áo ngực to

Đính kèm

1.7 MB · Xem: 159
    1.9 MB · Xem: 156

qazwsx1603

Yếu sinh lý
Hóng thớt chia sẻ tiếp, kệ cụ mấy thằng sân si đi
Đây là wed sếch cứ lên đạo lý dạy đời làm người, địt hiểu bọn não lồn cứ vào phán xét...

M k nên mặc sịp trước mặt chị ý để chim cứng ngắc lên đi lại bt trước mặt chị ý vài lần xem phản ứng bà thế nào đã. Còn khi bà ý xác định chấp nhận địt c m bà sẽ thay đổi theo kiểu thả rông hở lol trước mặt m. Và vk m sẽ không bao giờ biết. Như vậy bà sẽ k lấy ck nữa mà sẽ xin ở cùng vk ck m suốt đời. Vậy là m có 2 cái lồn 4 vú thay đổi nhau. Kiểu gì cũng có ngày vk sẽ tâm sự với m cho chị ý ở cùng luôn cho xem.

Ngô Tuấn Anh

Yếu sinh lý
Ko biết cách tiếp cận sao bồ ơi lỡ bể chuyện ra ko biết nhìn mặt mũi bên nhà vk sao luôn tại mình ở rể nữa mà ở chung nhiều lúc ko chịu dc
Thỉnh thoảng, m cu cửng thì thả ra cố tình để bà thấy, giả vở đang tập trung làm gì đó, nhưng 1 phần mày phải nhìn đc bà ý có đang nhìn chăm chú con cu mày ko ?
Xong giả vờ nhận ra, nhìn bà ý, nhìn xuống, lấy tay che, dí nó xuống kiểu ngại xấu hổ ý, xem phản ứng bà thế nào.
Có khi bà mở lời trước thì ngon

Tranluan

Yếu sinh lý
Incest kiểu gái trong nhà như vậy nứng vcl
Hồi nhỏ con cháu họ ở quê lên học ở nhờ nhà tao cũng canh vờ đụng chạm sờ mó nó lúc sinh hoạt chung, lúc nó ngủ còn lén vạch lol ra ngửi, may mà chưa địt không cũng đéo còn mặt mũi nào với gia đình họ hàng.
Ở quê chuyện địt cả 2 chị em kiểu như thớt phải nói nhiều vcl, ông bác tao lấy bà chị, rồi sau địt luôn bà em, chị thù hận em uất ức chết trẻ, 2 dòng con tính ra ruột thịt h vẫn xem nhau như kẻ thù, mày chịu nhiệt được thì tới.

tabcxyz

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bà ý dụ m, mày dụ lại, giả vờ ngủ ngoài phòng khách cu cửng, tay che mắt ti hí, nhìn sắc mặt thái độ bà ý. Cởi trần quần đùi đi lại trong nhà
T cởi trần, mặc quần đùi, ko mặc quần trong mấy lần rồi t có để ý là bà có nhìn t tay cầm dt nhưng mắt liếc liếc

Bên trên