• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Dáng gái ĐMX - TGDD

TrienChjeu

Tao là gay
Mà cũng kg khó nha.🤣🤣🤣. Đời có tiền cua gái dễ. Dẫn đi đâu chơi, ăn uống dễ dàng hơn. Nên chịch là chuyện kg khó . Như thằng @TrienChjeu đại hiệp
Cưa gì mấy em này, ngã giá làm SGBB thôi, chỉ sợ ngáo giá với dẩm lol thì mệt, chứ ăn đc ko khó.
Thời này tìm gái ngon lại biết điều thì ko dễ.

Doithong2051

Thạc sĩ
Cưa gì mấy em này, ngã giá làm SGBB thôi, chỉ sợ ngáo giá với dẩm lol thì mệt, chứ ăn đc ko khó.
Thời này tìm gái ngon lại biết điều thì ko dễ.
Thì phải đia ăn uống….và tốn tiền. Tao lại thấy dễ . Quan trọng mày kiếm tiền ở ngưỡng nào thôi, càng nhìu thì càng thấy dễ. E dẫm lồn đòi hỏi cũng kg ảnh hưởng

Tao Bán Sìn Sú

Tao là gay
Chủ thớt
Tướng em này gắt thật, chân dài, 3 vòng căng cực, mặt xinh nữa thì hết nước chấm.
Có khi phải mò vào TGDD-ĐMX tìm sgbb mới đc

Triển đại hiệp mà phải thèm mấy em TGDD này à, tưởng gu đại hiẹp là hoa hậu hoa khôi thôi chứ :))

TrienChjeu

Tao là gay
Triển đại hiệp mà phải thèm mấy em TGDD này à, tưởng gu đại hiẹp là hoa hậu hoa khôi thôi chứ :))
Quan trọng gì các mác đâu. Chỉ cần ngon và biết điều là đc. Nhiều em hoa hậu, hoa khôi chưa chắc đã ngon bằng mấy em ko danh hiệu. Hơn nữa cái tầm đó có chút tiếng tăm, chúng nó ngáo giá lắm
Tao thấy những thằng thích hoa hậu, hoa khôi toàn bọn háo danh, chứ giá trị thực là cái body của nó lại ko chú ý. Giả sử 1 em xinh gái, ngon lành nhưng ko tên tuổi, ngã giá tầm 15 triệu/ 1 tháng. Tự dưng em này thi miss, rồi đc giải, hét giá lên 50 củ. Nhưng giá trị vẫn như nhau. Tốn thêm 35 củ nữa mua cái mác làm đéo gì...

Deluxe

Yếu sinh lý
Quan trọng gì các mác đâu. Chỉ cần ngon và biết điều là đc. Nhiều em hoa hậu, hoa khôi chưa chắc đã ngon bằng mấy em ko danh hiệu. Hơn nữa cái tầm đó có chút tiếng tăm, chúng nó ngáo giá lắm
Tao thấy những thằng thích hoa hậu, hoa khôi toàn bọn háo danh, chứ giá trị thực là cái body của nó lại ko chú ý. Giả sử 1 em xinh gái, ngon lành nhưng ko tên tuổi, ngã giá tầm 15 triệu/ 1 tháng. Tự dưng em này thi miss, rồi đc giải, hét giá lên 50 củ. Nhưng giá trị vẫn như nhau. Tốn thêm 35 củ nữa mua cái mác làm đéo gì...
M nói chuẩn, bọn đấy làm sao bằng mấy em sinh viên, chịu khó bỏ xíu thời gian với chi tiêu cho các em tầm vài củ/tháng là địt múi mít ngon lành.

Doithong2051

Thạc sĩ
Kg nó còn vị thế nữa. Mày đi đâu dự sự kiện. Có 1 đứa có tiếng biết ăn nói thì rất là tốt. Vợ mấy cha nội cấp cao nc toàn chơi đất với spa, tế bào gốc kg . Kim cương… mày kiếm con bé thế .kg nc được đơn giản là vị thế trong xh kg đủ

TrienChjeu

Tao là gay
Kg nó còn vị thế nữa. Mày đi đâu dự sự kiện. Có 1 đứa có tiếng biết ăn nói thì rất là tốt. Vợ mấy cha nội cấp cao nc toàn chơi đất với spa, tế bào gốc kg . Kim cương… mày kiếm con bé thế .kg nc được đơn giản là vị thế trong xh kg đủ
Đang nói chuyện địt bọp , nuôi sgbb, ông cứ làm như lấy vợ luôn ấy.
Vợ là vợ, còn hàng là hàng. Cứ thích lẫn lộn câu chuyện.

xamlonboizz

Yếu sinh lý
Công nhận gái tgdd ngon vcl mà nhiệt tình, bỏ tí tiền nó phục vụ tốt vcl, mua cái gì t đều ra tgdd mua

xamlonboizz

Yếu sinh lý
Mấy con này ranh lắm, cave gọi bằng cụ, mỗi lần n ra tiếp khách y là mất mấy củ mua hàng chứ đéo mấy trăm như chơi phò
Thật :)))) nó ngồi gần mình thấy mình lăn tăn nó nhiệt tình dụ dỗ vcl :))) nói chung mua thì đáng nhưng cái kiên quyết là m phải tìm hiểu ở nhà chứ đừng nghe bọn nó tư vấn, tư vấn như cc ấy

TrienChjeu

Tao là gay
Đâu sugar ấy , thư ký, trợ lý mày: 🤣🤣🤣🤣🤣.
Tao mà nuôi thì chỉ để địt thôi, dây dưa thư ký với trợ lý đéo gì. Có vợ rồi nó lần đc thì cắt ku, mà chưa vợ thì cũng đéo thích phô trương kiểu đó. Mấy thằng nuôi bồ nhí, vác ra khoe, bị phát hiện là đi luôn sự nghiệp. Có cái vụ bên Trung Quốc ấy, lão sếp ngoài 50 nuôi 1 em chân dài. Chỉ là khoác tay nhau đi ngoài đường thôi, vô tình gặp bọn tiktok đường phố nó quay rồi up lên mạng. Toang luôn cả gia đình lẫn sự nghiệp

Mastertalon600

Yếu sinh lý
Thôi đi. Tao có con ghệ làm ở TGDD đây. Quen nhau mấy năm, vô TGDD làm được hơn 2 năm bắt đầu tao nghi nghi vụ ngoai tinh. Ai dè có thật

Đính kèm

293 KB · Xem: 215

Doithong2051

Thạc sĩ
Tao mà nuôi thì chỉ để địt thôi, dây dưa thư ký với trợ lý đéo gì. Có vợ rồi nó lần đc thì cắt ku, mà chưa vợ thì cũng đéo thích phô trương kiểu đó. Mấy thằng nuôi bồ nhí, vác ra khoe, bị phát hiện là đi luôn sự nghiệp. Có cái vụ bên Trung Quốc ấy, lão sếp ngoài 50 nuôi 1 em chân dài. Chỉ là khoác tay nhau đi ngoài đường thôi, vô tình gặp bọn tiktok đường phố nó quay rồi up lên mạng. Toang luôn cả gia đình lẫn sự nghiệp
Bớt hù lại @MasterAim mày kéo đồng minh à😑😑😑😑

Bên trên