• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Kể chuyện lần rình mò địt nhau mạo hiểm

Dcmcm

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nhớ năm 2019 t trọ trong cái ngõ ở trần duy hưng để đi chạy grab. Chỗ cầu thang đi xuống nó có cái cửa sổ nhìn thẳng sang phòng đối diện là cái chung cư mini ( cửa sổ nó xây kiểu như ngày xưa từ chỗ t đứng sát thì nhìn được phía đối diện còn phía đối diện nhìn lại rất khó nhìn). Phòng chung cư đó có 3 em ở đều trắng muốt , sang , xịn mịn như hàng cao cấp ấy , t đoán 2 con kiểu đi làm vịn vì cứ đến chiều tối là thấy lên đồ như vịn thơm phức đi xe đạp lượn lờ còn 1 em còn lại thì làm văn phòng. Nhớ đợt đó tối đến đi ra ngoài cửa gọi điện cho ny cho riêng tư vì ở cùng thằng bạn, ra ngồi đến đoạn cửa sổ đó thì thấy các em tắm rửa xong là cứ trần như nhộng đi lại trong phòng ( phòng các e có cái ban công cửa kính view nhìn thấy độc cửa sổ nhà t nhưng mà bên chỗ t tắt điện thì sẽ tưởng nó như cái tường) và đéo bao giờ kéo rèm. Có hôm ko cởi hết thì mặc áo kiểu ba lỗ nhưng ko mặc áo vú ấy nhìn lại càng nứng. Đợt đó thế là cứ mặc định 11h đêm là t ra ban công ngồi để hóng các em đi làm về đến nỗi mấy thằng bạn còn tưởng thằng này đêm đi đánh lẻ ở đâu {beauty}
Khu Tdh hàng họ nhiều như ong kiến nhỉ?

Bên trên