• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Dáng gái ĐMX - TGDD

Tọc

Yếu sinh lý
giờ tao đề nghị TGDĐ, ĐMX và mấy siêu thị điện máy có các đợt khuyến mãi như: mua đồ gia dụng từ 5-10 triệu sẽ được nữ nhân viên mút cu CIA; mua sản phẩm từ 10-15 tr được địt (có bcs) 1 em ngay tại quầy tính tiền; mua từ 20tr trở lên được nhân trần xuất trong tại kho hàng...khách VIP được some em nhân viên và chị quản lý cấp cao mặc vest... rồi Happy Sunday thì nhân viên đồng loạt không mặc xilip dưới váy để khách móc lồn... rồi mấy khách lom dom được tặng xilip nữ nhân viên đã qua sử dụng...v.v. thế mới hút khách
Mày nên được tuyển làm giám đốc bán hàng

tanbg96

Yếu sinh lý
hỏi về việc làm ở trong đó tml, định vào l bằng THPT, nam cao trên 1m65, ưa nhìn, am hiểu đth laptop, tin học tốt, giọng nói dễ nghe, ko ngọng, ko tiếng địa phương .. nộp hồ sơ, đi phỏng vấn, đợi kết quả thôi :v

hỏi về việc làm ở trong đó tml, định vào làm
bằng THPT, nam cao trên 1m65, ưa nhìn, am hiểu đth laptop, tin học tốt, giọng nói dễ nghe, ko ngọng, ko tiếng địa phương .. nộp hồ sơ, đi phỏng vấn, đợi kết quả thôi :v

Vnpt141219

Yếu sinh lý
Trc t có hay theo dõi tiktok con "Tiểu Mây". Cũng làm tgdd. Dáng đẹp lắm. Ma ko biết sao. Nghĩ làm cái xoá hết các clip liên quan tới tgdd

tokki1804

Tao là gay
bằng THPT, nam cao trên 1m65, ưa nhìn, am hiểu đth laptop, tin học tốt, giọng nói dễ nghe, ko ngọng, ko tiếng địa phương .. nộp hồ sơ, đi phỏng vấn, đợi kết quả thôi :v
hỏi thêm mấy cái khác về chế độ các thứ, hơi riêng tư, inbox nhé

Chieumuaroi

Yếu sinh lý
giờ tao đề nghị TGDĐ, ĐMX và mấy siêu thị điện máy có các đợt khuyến mãi như: mua đồ gia dụng từ 5-10 triệu sẽ được nữ nhân viên mút cu CIA; mua sản phẩm từ 10-15 tr được địt (có bcs) 1 em ngay tại quầy tính tiền; mua từ 20tr trở lên được nhân trần xuất trong tại kho hàng...khách VIP được some em nhân viên và chị quản lý cấp cao mặc vest... rồi Happy Sunday thì nhân viên đồng loạt không mặc xilip dưới váy để khách móc lồn... rồi mấy khách lom dom được tặng xilip nữ nhân viên đã qua sử dụng...v.v. thế mới hút khách
Vậy m có cho vợ đu lamg ở đó ko

Bên trên